Opnunartími:

Mánudagar – 09:00 – 17:00
Þriðjudagar – 09:00 – 20:00
Miðvikudagar – 09:00 – 17:00
Fimmtudagar – 09:00 – 22:00
Föstudagar – 09:00 – 17:00

Hafðu samband

  • This field is for validation purposes and should be left unchanged.

Hér erum við

Starfsfólk

Ágúst Arnar Þráinsson

Starf með ungmennum með fötlun

Ása Hauksdóttir

Deildarstjóri menningardeildar
S: 411-5526

Ásta Sóley Haraldsdóttir

Miðbæ - Starf með ungmennum með fötlun

Björn Brynjuson

Starf með ungmennum með fötlun

Bogi Guðbrandur Hallgrímsson

Verkefnastjóri JafningjafræðsluS:411-5522

Brynja Helgadóttir

Starf með ungmennum með fötlun.

Dagný Elva Þorsteinsdóttir
Egill Örn Egilsson
Eiríkur Helgason
Elísabet Pétursdóttir

Deildarstýra atvinnumála
S:411-5517

Eva Sigrún Guðjónsdóttir

Frístundaráðgjafi - Verkefnastjóri

Fjóla Dögg Konráðsdóttir
Friðrik Agni Árnason

Verkefnastjóri menningardeildar

Frímann Sigurðsson

Verkefnastjóri atvinnumálaS: 411-5519

Gabríel Máni Hallson
Garðar Þór Þorkelsson

Ritstjóri Áttavitans gardar.thor.thorkelsson@reykjavik.is

Guðjón Kristófer Einarsson
Guðmundur Þorvaldsson
Guðný Lilja Pálsdóttir
Guðný Lilja Pálsdóttir
Guðrún Erla Hilmarsdóttir

Þroskaþjálfi

Gylfi Már Sigurðsson

Verkefnastjóri – Frístundarstarf fatlaðra

Heiða Kristín Másdóttir
Helga Marín Jónatansdóttir
Helga Þóra Jónsdóttir
Hildur Antonsdóttir
Hildur Berglind Arndal
Hinrik Hrafn Marínósson

Starf með ungmennum með fötlun

Hreiðar Már Árnason

Deildarstjóri Upplýsingamiðstöðvar hreidar.mar.arnason@reykjavik.is

Hulda Sif Steingrímsdóttir
Ingibjörg Eyþórsdóttir
Ísak Þórhallsson

Starf með ungmennum með fötlun

Jenny Pfeiffer
Jökull Smári Jakobsson
Lilja Tekla Jóhannsdóttir
María Viktoría Einarsdóttir
Markús Heimir Guðmundsson

Forstöðumaður
S: 411-5503

Mist Grétarsdóttir
Nói Jónsson

Starf með ungmennum með fötlun

Ólafur Snævar Aðalsteinsson

Ráðgjafadeild

Orri Einarsson

Atvinnuráðgjafi
S: 411-5518

Ragnheiður Árnadóttir

Aðstoðarforstöðumaður

Raja Sree Subramanian
Rósa Björk Sigurðardóttir

Deildarstjóri ráðgjafadeildar
S: 411-5521

Rosana Valle Tames
Sheba Wanjiku
Snæbjörn Sigurður Steingrímsson

Starf með ungmennum með fötlun

Sólrún Heiðarsdóttir

Verkefnastýra

Theodór Eiríkur Ólafsson

Starf með ungmennum með fötlun

Tómas Freyr Þorgeirsson
Ása Hauksdóttir

Deildarstjóri menningardeildar
S: 411-5526

Elísabet Pétursdóttir

Deildarstýra atvinnumála
S:411-5517

Gylfi Már Sigurðsson

Verkefnastjóri – Frístundarstarf fatlaðra

Hreiðar Már Árnason

Deildarstjóri Upplýsingamiðstöðvar hreidar.mar.arnason@reykjavik.is

Markús Heimir Guðmundsson

Forstöðumaður
S: 411-5503

Ragnheiður Árnadóttir

Aðstoðarforstöðumaður

Rósa Björk Sigurðardóttir

Deildarstjóri ráðgjafadeildar
S: 411-5521

Þorvaldur Gröndal

Deildastjóri tæknimála
+354 411 5504

Eva Sigrún Guðjónsdóttir

Frístundaráðgjafi - Verkefnastjóri

Garðar Þór Þorkelsson

Ritstjóri Áttavitans gardar.thor.thorkelsson@reykjavik.is

Hreiðar Már Árnason

Deildarstjóri Upplýsingamiðstöðvar hreidar.mar.arnason@reykjavik.is

Elísabet Pétursdóttir

Deildarstýra atvinnumála
S:411-5517

Frímann Sigurðsson

Verkefnastjóri atvinnumálaS: 411-5519

Orri Einarsson

Atvinnuráðgjafi
S: 411-5518

Ása Hauksdóttir

Deildarstjóri menningardeildar
S: 411-5526

Friðrik Agni Árnason

Verkefnastjóri menningardeildar

Ásta Sóley Haraldsdóttir

Miðbæ - Starf með ungmennum með fötlun

Bogi Guðbrandur Hallgrímsson

Verkefnastjóri JafningjafræðsluS:411-5522

Guðrún Erla Hilmarsdóttir

Þroskaþjálfi

Ólafur Snævar Aðalsteinsson

Ráðgjafadeild

Rósa Björk Sigurðardóttir

Deildarstjóri ráðgjafadeildar
S: 411-5521

Sólrún Heiðarsdóttir

Verkefnastýra

Ágúst Arnar Þráinsson

Starf með ungmennum með fötlun

Björn Brynjuson

Starf með ungmennum með fötlun

Brynja Helgadóttir

Starf með ungmennum með fötlun.

Dagný Elva Þorsteinsdóttir
Egill Örn Egilsson
Eiríkur Helgason
Fjóla Dögg Konráðsdóttir
Gabríel Máni Hallson
Guðjón Kristófer Einarsson
Guðmundur Þorvaldsson
Guðný Lilja Pálsdóttir
Guðný Lilja Pálsdóttir
Guðrún Erla Hilmarsdóttir

Þroskaþjálfi

Gylfi Már Sigurðsson

Verkefnastjóri – Frístundarstarf fatlaðra

Heiða Kristín Másdóttir
Helga Marín Jónatansdóttir
Helga Þóra Jónsdóttir
Hildur Antonsdóttir
Hildur Berglind Arndal
Hinrik Hrafn Marínósson

Starf með ungmennum með fötlun

Hulda Sif Steingrímsdóttir
Ingibjörg Eyþórsdóttir
Ísak Þórhallsson

Starf með ungmennum með fötlun

Jenny Pfeiffer
Jökull Smári Jakobsson
Lilja Tekla Jóhannsdóttir
María Viktoría Einarsdóttir
Mist Grétarsdóttir
Nói Jónsson

Starf með ungmennum með fötlun

Ólafur Snævar Aðalsteinsson

Ráðgjafadeild

Raja Sree Subramanian
Rósa Björk Sigurðardóttir

Deildarstjóri ráðgjafadeildar
S: 411-5521

Rosana Valle Tames
Sheba Wanjiku
Snæbjörn Sigurður Steingrímsson

Starf með ungmennum með fötlun

Sólrún Heiðarsdóttir

Verkefnastýra

Theodór Eiríkur Ólafsson

Starf með ungmennum með fötlun

Tómas Freyr Þorgeirsson
Valdimar Friðjón Jónsson
Wioleta Anna Ujazdowska